Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Hikari 06-26B
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | 06-26B |
| Thương hiệu | Hikari – Đài Loan |
| Công suất | 860W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ khoan | 800 vòng/ phút |
| Mũi khoan | 26 mm |
| Mũi đục | 14 mm |
| Kích thước | 400 x 90 x 230 mm |
| Dây dẫn điện | 3.5 m |
| Trọng lượng | 5.4 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |







